Thursday, 14 December 2017

JE, MWANANCHI UNAITAJI HUDUMA HIZI…!


JE, UNAITAJI HUDUMA HIZI…!
-MSAADA WA KISHERIA
-USHAURI NASIHI
-HUDUMA ZA DAWATI LA JINSIA (CHINI YA JESHI LA POLISI)
KITUO CHA USULUHISHI, CRC KINAKULETEA HUDUMA HIZO BORA ZA PAMOJA NA BURE. NA KWA WAKAZI WA KAWE JIJINI DAR ES SALAAM HUDUMA HIZI ZITAKUWA MTAANI KWAKO, KUANZIA DESEMBA 14-15, 2017. MAHALI NI OFISI YA MTENDAJI WA KATA YA KAWE (KAWE-KANISANI). KUANZIA SAA MBILI ASUBUHI HADI SAA TISA ALASIRI.
KWA MAWASILIANO TUPIGIE: 0762625523, KWA MSAADA WA USHAURI ZAIDI.

No comments:

Post a comment

CRC YATOA MSAADA WA KISHERIA KWA WANANCHI MAKUMBUSHO

Kituo cha usuluhishi na Upatnishi  (Crisis Resolving Center – CRC) kimetoa huduma ya siku mbili inayojulikana kama huduma ya mkono kwa mkono...